Màn hình máy tính – Model: GE-270F75
Liên hệ: 079 308 8699
Danh mục: Màn hình & Linh kiện máy tính, Màn hình LED 27 inches
Từ khóa: GE 270F75, màn hình LED thanh bình, màn hình máy tính
Mô tả
| Size | 27” | |
| Model name | GE-270F75 | |
| AD board | Port | HDMI+DVI+VGA+PHONE+SPK+AC |
| Main Chip | MTK 9700 | |
| Menu | Samsung | |
| Panel | Viewing area | 597.888(H)×336.312(V) mm |
| Viewing angle | H:178° V:178° | |
| Resolution(Typ.)-HDMI | 1920*1080 @75Hz | |
| Pixel pitch | 0.3114×0.3114 mm | |
| Display color | 16.7M | |
| Color gamut | 95% sRGB | |
| Brightness(Max.) | 250cd/m2 | |
| Response time(Typ.) | 14ms | |
| Response time(OD) | 5ms (Over Drive) | |
| Contrast (Typ.) | 3000:1 | |
| Power | Type | AC 100~220V /DC 12V 3A |
| Consumption | <32W | |
| Stand-by | <0.5W | |
| Speaker(Typ.) | 8Ω 2W x 2 | |
| VESA wall mount | 100x100mm(4 holes) | |
| Height Adjustable Stand | Optional | |
| Net weight(Kg) | 5.31KG | |
| Gross weight(Kg) | 6.18KG | |
| Unit (W xD x H) mm | 615.19*200*509.7mm | |
| Packed (W xD x H) mm | 770*150*460mm | |